Diễn đàn 5/11

Trang ChínhTrang Chính  PortalPortal  CalendarCalendar  Trợ giúpTrợ giúp  Tìm kiếmTìm kiếm  Thành viênThành viên  NhómNhóm  Đăng kýĐăng ký  Đăng Nhập  

Share | 

Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!

Go down 
Tác giảThông điệp
haianhtran

Bài gửiTiêu đề: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sat Oct 10, 2009 2:58 pm

Gửi những người bạn của tôi!
Tôi viết bài này để muốn nói vs các bạn 1 vài điều:
ắt hẳn những bạn nào là học sinh lớp 5/11 đều có những kỉ niệm cũ về lớp học xưa!tuy tôi chỉ là học sinh mới học ở lớp các bạ có 2 năm thôi,nhưng tôi rất vui và thấy lớp chính xác như 1 tổ ấm thứ hai!các bạn có nhớ ngày cô Hằng bị nhà trường kỉ luật lý do là trò chơi hồi lớp 4 của bọn mình k?trò chơi''lêu lêu những bạn chưa nộp học phí ''đó là do bọn mình mà cô bị!tôi nhớ k lầm trưa đó đa phần chẳng có bạn nào ngủ dc cả,dãy con gái thì khóc ướt cả gối!bọn mình còn định lên nói vs nhà trường nữa cơ,nhưng thầy Hải lên la,các bạn có nhớ chăng?còn lần lớp mình đi thi bóng đá,các bạn có nhớ là bọn mình đã k nghĩ là bọn mình thắng lớp 5/4 nhưng cuối cùng bon mình đã thằng 4-2!hình ảnh đó k bao giờ quên trong tôi!có bạn nào nhớ ngày sinh nhật thứ 49 của cô Gái,lúc đó tôi nghĩ các bạn trai thật vô tâm,nhưng tôi k ngờ rằng ,khi bưng bánh từ cầu thang xuống,các bạn trai lớp 5/11 đã ở đo,cười tươi,các bạn tặng hoa,quà cho cô,viết câu chúc lên bảng cho cô,...!các bạn có nhớ ngày thi nghi thức đội và cả những ngày về muộn để tập,chúng ta đã đứng nhất,cách múa hát tập thể thật đẹp,chúng ta làm thật đều các bạn nhỉ?Và có bạn nào nhớ ngày cuối năm,cô nói vs bọn mình những gì,Anh Thư đã lên bục giảng và khóc như thế nào,các bạn nói vs cô thế nào,tôi nhớ k lầm thì bọn mình đã nói là cô ơi,cho bọn em ở lại lớp để dc học vs cô,đúng k?còn nhìu,rất nhìu những kỉ niệm.....Nhưng hôm nay,tôi thật bùn vì lớp 5/11 uy nghi lừng lẫy ngày nào k còn nữa,k còn nữa!các bạn đang đi theo chìu hướng đi xuống và làm cho danh tính lớp 5/11 giảm đi,các bạn có bik!có thể lời nói của 1 vài bạn chưa đẹp,thì các bạn đừng nói lên 4rum,hãy giữ trong lòng mình í,vì chỉ 1 bạn nói k sao nhưng tất cả con trai của lớp này nói thì thế nào nhỉ?lớp 5/11 xuất sắc đâu rồi,niềm tự hào đâu rồi?các bạn có nghĩ chăng?
Thôi,tôi k nói nữa,tôi chỉ thất vọng và rất bùn khi truớc mặt cô gái ,tôi k dám đưa link cho cô,bởi vì nếu cô thấy,cô sẽ bùn và nghĩ về lớp 5/11 thế nào đây?
CHÀO TẠM BIỆT
Xem lý lịch thành viên
Admin
Administrators
Administrators

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sat Oct 10, 2009 4:00 pm

Bài văn hay rất là xúc động
Xem lý lịch thành viên http://5-11forum.forumvi.com
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sat Oct 10, 2009 4:02 pm

híc thật sự là tớ rất bùn 5.11 lúc trước lừng lẫy giờ thì là gì nhỉ? Híc, 4rum lập ra làm gì nhỉ? Tớ nghĩ là nên làm lại forum và kỉ luật nghiêm khắc hơn, tớ chỉ nghĩ vậy.
[G]jết[G]à
Administrators
Administrators

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sat Oct 10, 2009 5:48 pm

hích hích, xúc động quá, nhưng ta đã tu nói tục ròy mà affraid affraid affraid affraid

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sat Oct 10, 2009 7:03 pm

vậy thì Tân,Hoà,Phước,Dũng,..(những ai là hs lớp 5/11)và kể cả những bạn cũng mún kết bạn vs lớp 5/11 thì hãy cùng nhau tạo nên 1 lớp 5/11 :Mới mẻ nhưng vẫn giữ dc vẻ lừng lẫy,oai hùng ngày nào,...Đề nghị chình lại 4rum
và lập nên 1 topic là góp ý để hoàn thiện 4rum
Xem lý lịch thành viên
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sat Oct 10, 2009 8:08 pm

cái thằng Tân and Hòa vjk ở nhà thằng Dũng thì phải =))
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sat Oct 10, 2009 8:19 pm

xem lại ngày giờ đi mi
haianhtran

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sat Oct 10, 2009 8:24 pm

đi nhầm chủ đề rồi kìa!!!!!
Xem lý lịch thành viên
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sat Oct 10, 2009 9:15 pm

ờ ờ
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   Sun Oct 11, 2009 7:59 am

chủ đề bài nì nói j?
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!   

Gửi những ai là học sinh của lớp 5/11 cũ!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Ăn chay cũng sát sinh phải không?
» TẮM RỬA CHO CHÚNG SINH ĐAU KHỔ
» Nguyễn Du
» Lời thanh ý tục
» Canh hải thảo sanh địa